Calendr cyfarfodydd
Pwyllgorau
Penderfyniadau
Cyfarfodydd
Cyrff allanol
Chwilio Dogfennau
Eich cynghorwyr
Cynghorau Cymunedol
Eich AS
Eich ASau
Beth sy'n newydd
Presenoldeb mewn cyfarfodydd
Amrediad dyddiad:
Pwyllgor:
Dewiswch bwyllgor
Pob un
Archifdy Morgannwg
Bwrdd Adfer Ar Ôl Digwyddiadau Mawr
Bwrdd Rhianta Corfforaethol
Cabinet
Cabinet - Cronfa Ymddiriedolaeth ar gyfer Pobl sydd â nam ar eu golwg
Cabinet - Parc Coffa Ynysangharad
Cyd-bwyllgor Amlosgfa Llangrallo
Cyd-Bwyllgor Trosolwg a Chraffu Bwrdd Gwasanaethau Cyhoeddus Cwm Taf Morgannwg
Cydbwyllgor Amlosgfa Llwydcoed
Cydbwyllgor Gwasanaeth Addysg ar y Cyd Consortiwm Canolbarth y De
Cydbwyllgor Morgannwg Capita
Cydbwyllgor Trosolwg a Chraffu Bargen Ddinesig Prifddinas-Ranbarth Caerdydd
Cydbwyllgor Ymgynghori
Cyfarfod y Cadeirydd a’r Is-gadeirydd craffu
Cyngor
Eich Llyfrgell
Grŵp Llywio Pwyllgor Gweithredu Diwylliant a Chelfyddydau Strategol
Grŵp Llywio'r Cynllun Datblygu Lleol Diwygiedig
Gyd-Bwyllgor Trosolwg a Chraffu Bwrdd Gwasanaethau Cyhoeddus Cwm Taf
Is-Bwyllgor Cabinet yr Eisteddfod
Is-bwyllgor y Cabinet ar Faterion y Gymraeg
Is-bwyllgor y Cabinet ar Faterion yr Hinsawdd
Panel Ymddeol yn Gynnar o Wirfodd / Ymddiswyddo
Pwyllgor Apeliadau / Apeliadau'r Gweithwyr / Apeliadau'r Prif Swyddogion
Pwyllgor Craffu - Cyllid a Chyflawniad
Pwyllgor Craffu - Cynnal Gwasanaethau Cyhoeddus, Cymunedau a Ffyniant
Pwyllgor Craffu - Iechyd a Lles
Pwyllgor Craffu - Plant a Phobl Ifainc
Pwyllgor Cronfa Bensiynau
Pwyllgor Cyd-Gabinet Bargen Ddinesig Prifddinas-Ranbarth Caerdydd
Pwyllgor Cyd-gysylltu â'r Gymuned
Pwyllgor Cynllunio a Datblygu
Pwyllgor Cynllunio a Datblygu (Ymweliad Safle)
Pwyllgor Grŵp Llywio'r Lluoedd Arfog
Pwyllgor Llywodraethu ac Archwilio
Pwyllgor Materion Cyfansoddiadol
Pwyllgor Penodi Llywodraethwyr yr Awdurdod Addysg Lleol
Pwyllgor Penodiadau
Pwyllgor Safonau
Pwyllgor Trosolwg a Chraffu
Pwyllgor Trosolwg a Chraffu (Troseddau ac Anhrefn)
Pwyllgor Trwyddedu
Pwyllgor Trwyddedu 2003
Pwyllgor y Gwasanaethau Democrataidd
Y Cyd-bwyllgor Mabwysiadu Rhanbarthol (Cyd-bwyllgor Gwasanaeth Mabwysiadu Cydweithredol y Fro, y Cym
Cabinet, 7 Cyfarfodydd
Aelod
Yn bresennol
Y Cynghorydd Ann Crimmings
7
Y Cynghorydd Maureen Webber
7
Y Cynghorydd Mark Norris
7
Y Cynghorydd Robert Bevan
7
Y Cynghorydd Andrew Morgan OBE
7
Y Cynghorydd Jill Bonetto
3
Y Cynghorydd Geraint Hopkins
4
Y Cynghorydd Pauline Jarman
1
Y Cynghorydd Rhys Lewis
7
Y Cynghorydd Christina Leyshon
7
Y Cynghorydd Joy Rosser
4
Y Cynghorydd Tina Williams
0
Y Cynghorydd Alexandra Davies-Jones
1
Y Cynghorydd Gareth Caple
4
Cyngor, 8 Cyfarfodydd
Aelod
Yn bresennol
Y Cynghorydd Ann Crimmings
8
Y Cynghorydd Maureen Webber
7
Y Cynghorydd Mark Norris
8
Y Cynghorydd Robert Bevan
8
Y Cynghorydd Andrew Morgan OBE
8
Y Cynghorydd Mark Adams
8
Y Cynghorydd Helen Boggis
6
Y Cynghorydd Jill Bonetto
7
Y Cynghorydd Steve Bradwick
8
Y Cynghorydd Anita Calvert
6
Y Cynghorydd Geraint Davies
8
Y Cynghorydd Linda De Vet
7
Y Cynghorydd Jeffrey Elliott
6
Y Cynghorydd Sera Evans
5
Y Cynghorydd Sheryl Evans
7
Y Cynghorydd Adam Fox
5
Y Cynghorydd Michael Forey
8
Y Cynghorydd Margaret Griffiths
7
Y Cynghorydd Glynne Holmes
6
Y Cynghorydd Geraint Hopkins
3
Y Cynghorydd Philip Howe
7
Y Cynghorydd Joel James MS
2
Y Cynghorydd Pauline Jarman
8
Y Cynghorydd Rhys Lewis
6
Y Cynghorydd Christina Leyshon
8
Y Cynghorydd Karen Morgan
6
Y Cynghorydd Sue Pickering
3
Y Cynghorydd Steve Powderhill
7
Y Cynghorydd Michael Powell
5
Y Cynghorydd Sharon Rees
8
Y Cynghorydd Shelley Rees-Owen
3
Y Cynghorydd Aufron Roberts MBE
8
Y Cynghorydd Joy Rosser
7
Y Cynghorydd Graham Stacey
6
Gwag
0
Y Cynghorydd Graham Thomas
8
Y Cynghorydd Roger Turner
5
Y Cynghorydd Lyndon Walker
8
Y Cynghorydd Maureen Weaver
7
Y Cynghorydd Emyr Webster
7
Y Cynghorydd Doug Williams
8
Y Cynghorydd Tina Williams
8
Y Cynghorydd Richard Yeo
8
Y Cynghorydd Wendy Treeby
7
Y Cynghorydd John Cullwick
7
Y Cynghorydd Joshua Davies
6
Y Cynghorydd Kate Jones
4
Y Cynghorydd Heledd Fychan MS
7
Y Cynghorydd Alun Cox
7
Y Cynghorydd Julie Williams
7
Y Cynghorydd Stephen Powell
2
Y Cynghorydd Lewis Hooper
7
Y Cynghorydd Gareth Hughes
5
Y Cynghorydd Danny Grehan
7
Y Cynghorydd Dan Owen-Jones
6
Y Cynghorydd Alexandra Davies-Jones
5
Y Cynghorydd Will Jones
7
Y Cynghorydd Larraine Jones
8
Y Cynghorydd Elyn Stephens
6
Y Cynghorydd Alison Chapman
5
Y Cynghorydd Elaine George
5
Y Cynghorydd Gareth Jones
7
Y Cynghorydd Stephen Belzak
6
Y Cynghorydd Gareth Caple
8
Y Cynghorydd Susan Morgans
8
Y Cynghorydd Jayne Brencher
8
Y Cynghorydd Martin Fidler Jones
1
Y Cynghorydd Wayne Owen
6
Y Cynghorydd Wendy Lewis
8
Y Cynghorydd Jack Harries
8
Y Cynghorydd Eleri Griffiths
6
Y Cynghorydd Julie Edwards
6
Y Cynghorydd Ross Williams
7
Y Cynghorydd Sam Trask
7
Y Cynghorydd Julie Barton
7
Pwyllgor Penodiadau, 2 Cyfarfodydd
Aelod
Yn bresennol
Y Cynghorydd Ann Crimmings
1
Y Cynghorydd Maureen Webber
2
Y Cynghorydd Mark Norris
1
Y Cynghorydd Maureen Weaver
2
Y Cynghorydd Dan Owen-Jones
2
Y Cynghorydd Ross Williams
2